Hoạt động góc là một hoạt động vô cùng thú vị đối với trẻ nhà trẻ, bé được đóng vai chơi ở các góc, phát triển các kỹ năng khi được chơi trong góc chơi của mình. Từ những đồ chơi phong phú cô đã chuẩn bị ở các góc, các bé tha hồ vui chơi theo ý của mình, cô giáo cũng hòa mình đóng vai chơi cùng bé tạo cảm giác gần gũi thân thiện giống như trẻ đang chơi với bạn của mình. Thông qua hoạt động góc các bé không chỉ được chơi với hình và màu, hoạt động với đồ vật, bế em, xem sách truyện mà còn được rèn luyện các kỹ thực hành cuộc sống , kỹ năng vận động. Mời các bạn hãy đến với giờ chơi của lớp nhà trẻ D1 của tớ nào.
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/UploadImages/mnhongtien/admin/IMG_2450.jpeg)
Các bé xếp nhà ở góc hoạt động với đồ vật
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/UploadImages/mnhongtien/admin/IMG_2460.jpeg)
Bé xem sách truyện
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/UploadImages/mnhongtien/admin/IMG_2456.jpeg)
Bé chơi với bóng ở góc vận động
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/UploadImages/mnhongtien/admin/IMG_2461.jpeg)
Bé chơi với hình và màu
![Nhấn vào ảnh để phóng to](/UploadImages/mnhongtien/admin/IMG_2464.jpeg)
Cho em bé ăn ở góc bế em